![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6676523_0-1024x683.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 3 มกราคม 2567 รศ.นพ.สุพัชญ์ สีนะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด และคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด ได้เข้าพบ รศ. ดร.อรทัย เพียยุระ คณบดี และคณะผู้บริหาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2567 และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6676525_0-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6676526_0-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6676527_0-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6676528_0-1024x683.jpg)