เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. รศ.นพ.สุพัชญ์ สีนะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด และคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด ได้เข้าพบ ผศ.ดร.ทพ.อชิรวุธ สุพรรณเภสัช คณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ และคณะผู้บริหาร เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2567 และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169910276-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169910278-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169910280-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169910282-1024x768.jpg)