เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2567 เวลา 14.00 น. รศ.นพ.สุพัชญ์ สีนะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด และคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด ได้เข้าพบ ผศ.ดร.บุรินทร์ เปล่งดีสกุล คณบดีคณะศิลปกรรมศาสตร์ และคณะผู้บริหาร เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2567 และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926661-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926662-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926663-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926667-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926669-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926670-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926673-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__169926674-1024x768.jpg)