เมื่อวันที่ 31 มีนาคม 2565 สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่นได้ให้การต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา สาขาวิชาภาษาอังกฤษ มหาวิทยาลัย Thu Dau Mot University และสาขาวิชาภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น จำนวน 17 ท่าน เยี่ยมชมการดำเนินงานของสำนักหอสมุดในฐานะ Learning center for all การเยี่ยมชมสำนักหอสมุดในครั้งนี้คณาจารย์และนักศึกษาจากมหาวิทยาลัย Thu Dao Mot University ได้ชื่นชมถึงวิสัยทัศน์ ของสำนักหอสมุดในการก้าวไปเป็น learning center for all ตลอดจนการจัดพื้นที่การเรียนรู้ที่หลากหลาย สอดคล้องกับบริบท ของสังคมแห่งการเรียนรู้ยุคใหม่
![](http://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/338236323_1386151595485750_1497350873574615943_n-1024x768.jpg)
Views: 619