เมื่อวันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2567 เวลา 11.15 น. รศ.ดร.อิศรา ก้านจักร คณบดีคณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและบุคลากร จำนวน 5 ท่าน เข้าพบคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมี รศ.นพ.สุพัชญ์ สีณะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด พร้อมคณะผู้บริหารสำนักหอสมุดร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7652-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7657-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7659-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7661-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7669-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7671-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7673-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7674-1024x683.jpg)