เมื่อวันจันทร์ที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 10.25 น. รศ.นพ.สุพัชญ์ สีนะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด และคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด ได้เข้าพบ รศ.ดร.ดรุณี โชติษฐยางกูร คณบดีคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2567 และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7879-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7881-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7887-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7888-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__175177731-1024x739.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__175177734-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__175177735-1024x768.jpg)