เพื่อการพัฒนาบริการห้องสมุดที่ไม่หยุดยั้ง สำนักหอสมุด ได้ประสานผู้บริหารคณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ในการนำส่งผู้ประสานงานห้องสมุดคนใหม่รายงานตัวต่อผู้บริหารคณะฯ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 28 กันยายน 2566 เวลา 11.00 น. ผู้บริหารสำนักหอสมุด นำโดย นางสาวชุติกาญจน์ บุตรพรม ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบริการ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น และนางชนิสรา สุริยะ พนักงานห้องสมุด ชำนาญงานพิเศษ ผู้ประสานงานห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์ เข้าพบ รศ.ดร.จารุณี ซามาตย์ รองคณบดีฝ่ายการศึกษาและบริการวิชาการ คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น เพื่อแนะนำตัว และรับมอบแนวทางการพัฒนาการให้บริการห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/380037688_352576113872455_3996326935097335922_n-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/379689996_702301228594386_5933898305060832715_n-1024x768.jpg)