เมื่อวันที่ 3 เมษายน 2567 นายลักษณ์พงศ์ จันทระ ผู้พิพากษาศาลจังหวัดขอนแก่น นำหนังสือภาษาอังกฤษ (Textbook) ทางด้านกฎหมาย จำนวน 12 เล่ม มอบให้แก่สำนักหอสมุด โดยมี ดร.ประสิทธิ์ ประทุมรัตน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายอำนวยการและโครงสร้างพื้นฐาน สำนักหอสมุด พร้อมด้วยตัวแทนผู้บริหารรับมอบหนังสือ
นายลักษณ์พงศ์ จันทระ ผู้พิพากษาศาลจังหวัดขอนแก่น กล่าวว่า เคยเป็นผู้ใช้บริการสำนักหอสมุด สมัยสอบเนติบัณฑิต เมื่อมีโอกาสได้ทำงานจึงได้นำหนังสือใหม่ทางด้านกฏหมายมาเพื่อให้บริการแก่ผู้สนใจต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ปก-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__7675991-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__7675990-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__7675988-1024x768.jpg)