![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6971418_0-1024x768.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. รองศาสตราจารย์ภัทรวุฒิ วัฒนศัพท์ ผู้อำนวยการสถาบัน KKU Academy มหาวิทยาลัยขอนแก่น พร้อมด้วยบุคลากร จำนวน 6 ท่าน เข้าพบคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมี รศ.นพ.สุพัชญ์ สีณะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด พร้อมคณะผู้บริหารสำนักหอสมุดร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6971418_0-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6971419_0-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6971416_0-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6971423_0-1024x768.jpg)