เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 14.00 น. รศ.นพ.สุพัชญ์ สีนะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด และคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด ได้เข้าพบ รศ.นพ.ชาญชัย พานทองวิริยะกุล อธิการบดีมหาวิทยาลัยขอนแก่น เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2567 และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7525-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7527-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7531-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7534-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7537-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7538-1024x683.jpg)