เมื่อวันศุกร์ที่ 5 มกราคม 2567 ผศ.ดร.สิลดา อินทรโสธรฉันท์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและบุคลากรจากสำนักเทคโนโลยีดิจิทัล มหาวิทยาลัยขอนแก่น จำนวน 7 ท่าน เข้าพบคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมี รศ.ดร.กานดา สายแก้ว รองผู้อำนวยการฝ่ายเทคโนโลยีดิจิทัลและนวัตกรรม พร้อมคณะผู้บริหารสำนักหอสมุดร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__170188802-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__170188804-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__170188806-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__170188808-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__170188809-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__170188811-1024x768.jpg)