![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__6438925_0-1024x768.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม 2566 รศ.ดร.กฤตพา แสนชัยธร รักษาการผู้จัดการโรงพิมพ์มหาวิทยาลัยขอนแก่น พร้อมบุคลากรจากโรงพิมพ์มหาวิทยาลัยขอนแก่น จำนวน 8 ท่าน เข้าพบคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมี ดร.จันทรรัตน์ สิทธิสมจินต์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผน พัฒนาคุณภาพและทรัพยากรสารสนเทศ เป็นตัวแทนรับ พร้อมคณะผู้บริหารสำนักหอสมุดร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__6438923_0-1024x768.jpg)