วันพุธที่ 13 กันยายน 2566 สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น นำโดย ดร.จันทรรัตน สิทธิสมจินต์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผน พัฒนาคุณภาพ และทรัพยากรสารสนเทศ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น เข้าร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์ ครบรอบ 29 ปี ณ คณะศิลปกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น พร้อมทั้งมอบแจกันดอกไม้แสดงความยินดี มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุรินทร์ เปล่งดีสกุล คณบดีคณะศิลปกรรมศาสตร์ เป็นผู้รับมอบ
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_1392566-งานวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์-ครบร_๒๓๐๙๑๓_2-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_1392566-งานวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์-ครบร_๒๓๐๙๑๓_3-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_1392566-งานวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์-ครบร_๒๓๐๙๑๓_4-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_1392566-งานวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์-ครบร_๒๓๐๙๑๓_6-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_1392566-งานวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์-ครบร_๒๓๐๙๑๓_7-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_1392566-งานวันสถาปนาคณะศิลปกรรมศาสตร์-ครบร_๒๓๐๙๑๓_8-1024x782.jpg)