![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2957660-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 14 กรกฏาคม 2566 นางสาวชุติกาญจน์ บุตรพรม ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบริการ และดร.ประสิทธิ์ ประทุมรัตน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายอำนวยการและโครงสร้างพื้นฐาน พร้อมบุคลากรของสำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น ได้ให้การต้อนรับอาจารย์ศราวุฒิ ด้วงเบ้า อาจารย์ประจำสาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษ์ศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ในการเข้าศึกษาดูงานและเก็บข้อมูลเชิงลึกด้านการออกแบบบริการและการจัดพื้นที่สำหรับการบริการของสำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2957662-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2957664-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2957670-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2957671-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2957674-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2965511-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__2965515-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__34594859-768x1024.jpg)