สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น ขอขอบคุณ คุณน้ำทิพย์ เศวตประสาธน์ ศิษย์เก่า คณะสัตวแพทย์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ที่มีจิตอาสาจูนเสียงเปียโน โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย ที่บริเวณ Meeting Space อาคารศูนย์สารสนเทศ ทั้งนี้ ดร.ประสิทธิ์ ประทุมรัตน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายอำนวยการและโครงสร้างพื้นฐาน เป็นตัวแทนผู้บริหารมอบเกียริบัตรพร้อมของที่ระลึกเพื่อตอบแทนคุณความดีและน้ำใจของคุณน้ำทิพย์ เมื่อวันที่ 25 มีนาคม 2567
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434305761_742819187941161_145402075459255499_n-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434170698_742819221274491_1132357264799995533_n-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434157172_742819264607820_3421289693481433249_n-768x1024.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434151318_742819244607822_5449257107502028437_n-1024x768.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434122928_742819297941150_6042587665105498185_n-768x1024.jpg)