เมื่อวันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 เวลา 11.30 น. ผู้จัดการโรงแรมบายาสิตา มหาวิทยาลัยขอนแก่น พร้อมด้วยบุคลากร จำนวน 3 ท่าน เข้าพบคณะผู้บริหารสำนักหอสมุด เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ 2567 โดยมี รศ.นพ.สุพัชญ์ สีนะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด พร้อมคณะผู้บริหารสำนักหอสมุดร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยขอนแก่น และประชาสัมพันธ์โครงการ lifelong learning ของสำนักหอสมุด พร้อมทั้งร่วมปรึกษาหารือถึงแนวทางในการดำเนินงานร่วมกันต่อไป
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7559-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7562-1024x683.jpg)
![](https://library.kku.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7563-1024x683.jpg)